Connect with us

Horscope

ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

Published

on

ਮੇਖ: ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਰਥਿਕ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਤੇ ਧਿਆਨ ਵਧਾਓ, ਤਾਂ ਹੀ ਲਾਭ ਸੰਭਵ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਹਮਰੁਤਬਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਖੋਜ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਕੁਲੀਨਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਰਹੋਗੇ।

ਬ੍ਰਿਖ : ਆਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਉਦਯੋਗ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਯਤਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਟੀਚੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਮਰਪਿਤ ਰਹੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ: ਕਾਰੋਬਾਰ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਚੰਗੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਣਗੇ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਸਰਗਰਮ ਰਹੋਗੇ। ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਤਾ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਪਰਤਾਵੇ ਨਾ ਕਰੋ। ਬੇਲੋੜੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਕਰਕ: ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਬਲ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਲਾਭਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓਗੇ।

ਸਿੰਘ : ਕੰਮਕਾਜੀ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਉਦਯੋਗਿਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਲਾਭ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਚੰਗੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਵਧੇਗਾ। ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ। ਤਜ਼ਰਬੇ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓ।

ਕੰਨਿਆ: ਖੂਨ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ ਰਵਾਇਤਾਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਮਾਰਤ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਹੱਲ ਹੋਣਗੇ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਜਨੂੰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਸਦਭਾਵਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਨਿੱਜੀ ਵਿਵਹਾਰ ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।

ਤੁਲਾ: ਬੌਧਿਕ ਯਤਨ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲੇ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ਤੇ ਜਾਓਗੇ। ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਦਿਖਾਓਗੇ। ਅਧਿਐਨ ਅਧਿਆਪਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਿੱਤ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵੱਧ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੋਗੇ। ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲੇ ਸੁਧਰ ਜਾਣਗੇ। ਝਿਜਕ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ: ਕੰਮ ਦੀ ਰਫਤਾਰ ਮੱਠੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਓ। ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਤਿਆਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ। ਸਭ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋਗੇ। ਬਜਟ ਅਨੁਸਾਰ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੀਤੀ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ।

ਮਕਰ: ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਹਿਕਾਰਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਫੁਟਕਲ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਵੱਡਿਆਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਾਇਮ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ: ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵਧਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲੋਗੇ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਭ ਪਾਸੇ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਿਓਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਰਫਤਾਰ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ।

ਮੀਨ: ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਸੰਪਰਕ ਅਤੇ ਸੰਚਾਰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਖੂਨ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ।

Continue Reading

Horscope

ਇਸ ਹਫਤੇ ਦਾ ਤੁਹਾਡਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

Published

on

By

21 ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ 27 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ

ਮੇਖ: ਦਿਮਾਗੀ ਤਨਾਓ, ਗੈਰ ਜਰੂਰੀ ਖਰਚ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਾਮ ਘੱਟ ਅਤੇ ਸੰਘਰ ਸ਼ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਉਲਝਨਾਂ ਅਤੇ ਗੁੱਸਾ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਭ ਮੰਗਲ ਕੰਮ ਵੀ ਹੋਣਗੇ। ਧਰਮ-ਕਰਮ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਵਧੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਖ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਸੰਜਮ ਅਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲਣਗੇ। ਰੁਝੇਵੇਂ ਵੱਧਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੰਤਾਨ ਸੰਬੰਧੀ ਕੰਮਾਂ ਤੇ ਖਰਚ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰੀਰ ਕਸ਼ਟ, ਅਚਾਨਕ ਤਨਾਉ ਦੇ ਹਾਲਾਤ, ਸਿਰ ਦਰਦ, ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਧਨ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਬਣੇਗਾ, ਪਰ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਲੈਣਾ ਹੀ ਸ਼ੁੱਭ ਰਹੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਟਾਲ ਦੇਵੋ।

ਮਿਥੁਨ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਖਰੀਦੋ ਫਰੋਖਤ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਜਾਗੇਗੀ, ਪਰ ਧਨ ਦਾ ਖਰਚ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਜਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ ਸਿਹਤ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੰਤਾਨ ਸਬੰਧੀ ਚਿੰਤਾ ਵੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵੱਧਣਗੇ। ਕਾਰਜ-ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਵਧਣਗੇ। ਧਰਮ-ਕਰਮ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਕਰਕ: ਮਾਨ-ਇੱਜਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਗੁਜਾਗੇਯੋਗ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਬਣਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਵਾਰੀ ਆਦਿ ਦਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਸਿਹਤ ਢਿੱਲੀ, ਗੁੱਸਾ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਕੋਈ ਬਣਿਆ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਾਈਵਾਲੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ।

ਸਿੰਘ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਾਤ ਪਹਿਲੇ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵੇਂ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਮਾਨ-ਇੱਜਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਦਾ ਖਰਚ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਧਿਆਤਮਕ ਕਿਤਾਬਾਂ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਅਫਸਰ ਦੇ ਕੰਮ ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਆਖਿਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਤੇ ਵੀ ਵਿਚਾਰ-ਵਟਾਂਦਰਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਵਿਉਪਾਰਕ ਕੰਮ ਲਈ ਧਨ ਦੀ ਜਿਆਦਾ ਜਰੂਰਤ ਪਵੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ: ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਹਾਲਾਤ ਮੱਧਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਛੋਟੇ-ਛੋਟੇ ਕੰਮ ਨਿਪਟਾਉਣ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਹੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਬਣਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਬੇਲੋੜੀ ਦੌੜ-ਭੱਜ, ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਉ ਅਤੇ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਲਾ: ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਸੁਖਾਵਾਂ ਮਾਹੌਲ ਬਣਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਉੱਚ-ਪੱਧਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁਜਾਰੇਯੋਗ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਬਣਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਨ ਅਸ਼ਾਤ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਰੋਜਗਾਰ ਲਈ ਦੌੜ-ਭੱਜ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਉੱਚ-ਪੱਧਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਦਿਮਾਗੀ ਤਨਾਉ, ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਨਜਦੀਕੀ ਸੰਬੰਧੀ ਤੋਂ ਧੋਖੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਧਨੁ: ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਵਸੀਲੇ ਬਣਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਜਮੀਨ-ਸਵਾਰੀ ਆਦਿ ਦਾ ਲੈਣ- ਦੇਣ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਸਿਰ ਦਰਦ, ਅੱਖਾਂ ਦਾ ਰੋਗ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ।

ਮਕਰ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਅਤੇ ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਦੇੇ ਬਾਵਜੂਦ ਧਨ ਲਾਭ ਘੱਟ ਹੀ ਰਹੇਗਾ। ਵਧੇਰੇ ਗੁੱਸਾ, ਫਜੂਲ ਦੇ ਝਗੜੇ ਕਾਰਨ ਸਮਾਂ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਦੇਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਉ, ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਉਲਝਣ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅਚਾਨਕ ਸੱਟ ਆਦਿ ਲੱਗਣ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਅਤੇ ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਗੁਜਾਰੇਯੋਗ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਨ ਦਾ ਲੈਣ- ਦੇਣ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਖਾਸ ਚੋਕੰਨੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਵਿਗੜੇ ਕੰਮ ਸੁਧਨਗੇ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਕੰਮ ਬਣਨਗੇ। ਮਨ ਅਸ਼ਾਤ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ: ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੇ ਹੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਖਾਸ ਰੁਕਿਆ ਕੰਮ ਬਣਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਬਰਾਬਰ ਚਲਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਧਰਮ-ਕਰਮ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰਹੇਗੀ। ਦਿਮਾਗੀ ਤਨਾਉ, ਦੁਸ਼ਮਨ ਡਰ, ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਸ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਖਰਚ ਜਿਆਦਾ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

Continue Reading

Horscope

ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

Published

on

By

 

ਮੇਖ: ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣਗੇ, ਬੱਚਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਯਤਨਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਖ : ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ। ਨਿੱਜੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਮੁਕਾਬਲਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਟੀਚੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਿਭਾਓਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਰਹੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ: ਉਧਾਰ ਲੈਣ ਅਤੇ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਾਮਲੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੇਤਨਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ।

ਕਰਕ: ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਸਿਸਟਮ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਮਜ਼ਬੂਤ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵੱਲ ਵਧੋਗੇ। ਹਿੰਮਤ ਵਧੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਉਦਯੋਗ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ : ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਂ ਤੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅਜਨਬੀਆਂ ਤੇ ਜਲਦੀ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸੌਦੇ ਸਮਝੌਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਉਲਝਣ ਅਤੇ ਵਿਚਲਿਤ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ। ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਜਿੱਤੋ।

ਕੰਨਿਆ: ਦਫ਼ਤਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਗੰਭੀਰਤਾ ਰੱਖੋ, ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਅਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਲਾਲਚ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੈਰੀਅਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ।

ਤੁਲਾ: ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਯਤਨ ਤੇਜ਼ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਅਹੁਦੇ ਦੀ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰਗਰਮ ਰਹੋਗੇ। ਵਾਤਾਵਰਣ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵੱਡੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਵਪਾਰਕ ਭਾਈਵਾਲੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਵੱਡੀਆਂ ਸਨਅਤਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾਓਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨੁ: ਸਿਸਟਮਿਕ ਗੜਬੜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਲੋਨ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਮਕਰ:ਜੀਵਨ ਦੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਚੰਗੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੇ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਲਾਭ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।

ਕੁੰਭ: ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹਮਰੁਤਬਾ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੋਗੇ। ਕਾਮਰਸ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮੀਨ: ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਝਿਜਕ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਵਸਤੂਆਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਅਦਾਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੋਂ ਬਚੋ।

Continue Reading

Horscope

ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

Published

on

By

 

ਮੇਖ: ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਹੋਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉਸ ਪੈਸੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਘਰੇਲੂ ਖਰਚਿਆਂ ਲਈ ਨਾ ਕਰੋ, ਸਹੀ ਸਲਾਹ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਖ : ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ਤੇ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ, ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਤੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਉਸ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ: ਸਰੀਰਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇਗੀ, ਫਿਰ ਵੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਚਨਚੇਤ ਮੁਦਰਾ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਤੇ ਵੀ ਅੰਨ੍ਹਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕਰਕ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਫਜ਼ੂਲ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪੈਸੇ ਖਰਚਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ : ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਪਸ਼ਟ ਸੋਚ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰੋਗੇ। ਸਿਖਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਲਈ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਬੇਲੋੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ, ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਮੌਕੇ ਗੁਆ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੰਨਿਆ: ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਭਾਗਾਂ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਥਾਪਿਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਧਨ ਜੁਟਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਚੋਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਨਲਾਈਨ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ: ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਵੈ-ਗੱਲਬਾਤ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਰਹੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਜਿਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਡੂੰਘਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ: ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਚੰਗੇ ਸੌਦੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦਿਓ।

ਮਕਰ:ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਰਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚੋ, ਅਚਾਨਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ: ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਰਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ: ਵਪਾਰਕ ਸੌਦਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਫਜ਼ੂਲ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਇੱਕੋ ਵਾਰ ਦੋ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

Continue Reading

Latest News

Trending